विलक्षण परंपरा, व्यक्तिच्या मृत्यूनंतर नातेवाईकांच्या आधी पोल नृत्यांगनाना बोलवले जाते. – ONLINE MARATHI
Home / HEALTH / विलक्षण परंपरा, व्यक्तिच्या मृत्यूनंतर नातेवाईकांच्या आधी पोल नृत्यांगनाना बोलवले जाते.
mobile तेही स्वस्त

विलक्षण परंपरा, व्यक्तिच्या मृत्यूनंतर नातेवाईकांच्या आधी पोल नृत्यांगनाना बोलवले जाते.

विलक्षण परंपरा, व्यक्तिच्या मृत्यूनंतर नातेवाईकांच्या आधी पोल नृत्यांगनाना बोलवले जाते.

मृत्यू झाल्यास डान्सरना बोलावतात: आपल्याला माहीत आहे की जीवन आणि मृत्यू कोणाच्या हातात नाही.कोण जगेल आणि कोण मरेल,याचा देव स्वत: निर्णय घेतो. जो कोणी या पृथ्वीवर जन्म झाला आहे,त्याला कधी न कधी हे जग सोडून जावंच लागत.इथे अशी कोणतीही गोष्ट नाही जी कायम राहील. हा निसर्गाचा नियम आहे. जे आज आहे, हे उद्या नाही. गीतेत असे म्हटले आहे की आत्मा कधीही मरत नाही, त्याचे शरीर बदलते.

मृत लोकांना निरोप देण्यासाठी वेगवेगळे मार्ग असतात :

जेव्हा एखादा माणूस मरतो तेव्हा त्याच्या कुटुंबाला खूप मोठा धक्का लागतो. मृत्यूनंतर कुटुंब दुःखी होते आणि खूप रडतातही. पण जर एखाद्या वृद्ध व्यक्तीचा मृत्यू झाला, तर लोक आनंदी असतात की त्यांनी त्यांचे संपूर्ण आयुष्य तर जगले आणि त्या नंतर ते दु:खापासून मुक्त झाले, यामुळे लोक फारच दुःखी होत नाहीत. वेगवेगळ्या ठिकाणी मृत्यूनंतर निरोप देण्याच्या पद्धती वेगवेगळ्या असतात पण इथली पद्धत जबरदस्त आहे.

अंत्यविधीमध्ये शवाच्या जवळ डान्सर्स पोल नृत्य करतात:

आपल्याला सांगू इच्छितो की चीनमध्ये कोणत्याही व्यक्तीच्या मृत्यूनंतर या गोष्टी केल्या जात आहेत, कारण समजल तर तुम्ही चक्रावून जाल! होय, जेव्हा आम्ही तुम्हाला सत्य सांगू त्यावेळी तुम्हाला आश्चर्याचा धक्का बसेल. खरं तर, चीनमधील एखाद्याच्या मृत्यूनंतर, पोल नर्तकांना नातेवाईकांसमोर नाचण्यास आमंत्रित केले जाते. आपण चकित झालात ना.हे जाणून घेतांना, तुम्हाला आश्चर्य वाटेल की पोल-नर्तक तरी कुठेतरी नाही तर मृत व्यक्तीच्या मृत शरीराजवळ नृत्य करतात.

सर्व प्रथम, कुटुंब सदस्य स्ट्रीपर्सशी संपर्क साधतात:

घरापासून ते कबरेपर्यंत हे दृश्य पाहण्यास मिळते, जसे की कोणीतरी दफन होणार नाही,तर कोणाचीतरी वरात चालली आहे.पण यामागे काय कारण असेल, की असे केले जात असेल? याचे कारण समजून तुम्हाला आश्चर्य वाटेल. येथे जेव्हा कोणी मरण पावतो तेव्हा पोल डान्सर किंवा स्ट्रिपर यांना बोलवले जाते जेणेकरून जास्तीतजास्त लोक अंत्ययात्रेला सहभागी होतील आणि त्या मृत जीवाला शांतता मिळेल.

पण एका राजकीय पक्षाने याचा केला विरोध:

एवढेच नाही तर, अनेकदा कॉल गर्लला मृत व्यक्तीच्या आत्म्याला शांती मिळावी यासाठी आमंत्रित केले जाते. या कॉल गर्ल्स शवपेटी किंवा कबर जवळ नृत्य करतात.चीनमध्ये अलीकडेच एका राजकीय पक्षाने या विचित्र परंपरेचा विरोध केला आहे. एका अधिकृत निवेदनात म्हटले आहे की हे एक अतिशय घाणेरडे आणि निम्न पातळीचे काम आहे. एखाद्याच्या मृत्यूनंतर वेश्यांना नृत्य करणे चुकीचे आहे. बर्याच वेळा या वेश्या त्यांच्या मर्यादा ओलांडतात. त्यांना त्या काळात कुटुंबातील मुले आणि महिला पण पाहतात.

mobile तेही स्वस्त

About admin

Check Also

तुम्हाला प्रवासात उलटी होते का?? होत असेल तर हि पोस्ट खास आपल्यासाठी !!

तुम्हाला प्रवासात उलटी होते का?? होत असेल तर हि पोस्ट खास आपल्यासाठी !! जर तुम्हाला …

तुम्ही पण रात्री झोपण्यापूर्वी पाणी पिता का?? तर बघा हि पोस्ट खास आपल्यासाठी….

तुम्ही पण रात्री झोपण्यापूर्वी पाणी पिता का?? तर बघा हि पोस्ट खास आपल्यासाठी…. रात्री झोपण्यापूर्वी …

तुम्ही पण घरात अगरबत्ती जाळता का??तर तुमच्यासाठी आहे ही धोक्याची घंटा… सावधान!!!

तुम्ही पण घरात अगरबत्ती जाळता का??तर तुमच्यासाठी आहे ही धोक्याची घंटा… सावधान!!! भारत देश हा …

तुमच्याहि नाकावर ब्लॅक हेड आहेत काय?? असतील तर करा हा उपाय….

तुमच्याहि नाकावर ब्लॅक हेड आहेत काय?? असतील तर करा हा उपाय…. तुमच्या नाकावरील ब्लॅक हेड …

काय??? या १३ गोष्टी आपण भारतीय प्रत्येक दिवशी चूकीच्या करत असतो???

काय??? या १३ गोष्टी आपण भारतीय प्रत्येक दिवशी चूकीच्या करत असतो??? चला तर बघूया काय …

जेव्हा मुलीचा वॉटसअप नंबर मुलाच्या हाती लागतो???? तर काय होते, नक्की बघा आणि मजेदार जोक्स् वाचा.

जेव्हा मुलीचा वॉटसअप नंबर मुलाच्या हाती लागतो???? तर काय होते, नक्की बघा आणि मजेदार जोक्स् …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *