बालपणात झाला या फेमस अभिनेत्री वर अत्याचार! बघा खूपच ओळखीचा चेहरा आहे!! – ONLINE MARATHI
Home / HEALTH / बालपणात झाला या फेमस अभिनेत्री वर अत्याचार! बघा खूपच ओळखीचा चेहरा आहे!!
mobile तेही स्वस्त

बालपणात झाला या फेमस अभिनेत्री वर अत्याचार! बघा खूपच ओळखीचा चेहरा आहे!!

बालपणात झाला या फेमस अभिनेत्री वर अत्याचार!बघा खूपच ओळखीचा चेहरा आहे!!

बॉलीवुड खूपच प्रसिद्ध एक्ट्रेस सोनम कपूर आज कोणत्याच ओळखीसाठी मोहताज नाही आहे.आपल्या माहितीसाठी आम्ही तुम्हाला सांगू इच्छितो सोनम ने राजीव मसनद च्या फेमस टीवी शो ‘बॉलीवुड रॉउंड ‘ मध्ये आपल्या बालपणात जोडलेली अशी घटना सांगितली आहे I माहिती झाल्यावर तुम्हा खूप हैरानी झाली तर नवल नाही.हो बॉलीवुडचां सदाबहार अभिनेता अनिल कपूर याची मुलगी सोनम कपूर हिने सांगितले की तिचे बालपणात शारीरिक शोषनाची शिकार झाली आहे.सोनम हीची ही गोष्ट समजल्यावर तिथे असणारा प्रत्येक जन दंग राहिला.

बॉलीवुड मध्ये सोनम कपूरला आपल्या अनोख्या स्टाइल आणि फैशन साठी खूपच ओळखलं जातं.युवा पीढ़ी साठी एक खूपच आदर्श ठरलेली सोनाम ने खूप कमी वयात खूप मोठे यश मिळवलेले आहे.आपल्या माहितीसाठी आम्ही तुम्हाला सांगू इच्छितो की या शो मध्ये सोनम हिच्यासोबत अजून चार अभिनेत्री सुद्धा तिथे होत्या. ज्यामध्ये जिनमें राधिका आप्टे, विद्या बालन, अनुष्का शर्मा आणि आलिया या होत्या.

जेव्हा सोनम ने ह्या घटनेबद्दल सांगितले तेव्हा त्या शोमध्ये उपस्थित असल्या बाकीच्या अभिनेत्रींनी ऐकून खूपच हैराण झाल्या की सोनम कपूर सेक्सुअल अब्यूज बद्दल सांगत होती.त्याचवेळी त्यांनी आपल्या बालपणात झालेल्या घटनेबद्दल सांगितलं पण सोनम ने हे नाही सांगितल की तिच्यासोबत अशी हरकत करणारा तो कोण होता.त्या शो मध्ये राजीव ने त्या व्यक्तीबद्दल जाणून घ्यायचं पूर्ण प्रयत्न केला पण सोनमने त्याच्याबद्दल बिलकुल काहीच सांगितले नाही.

सोनम कपूर ने सांगितले की जे बालपणात जे काही माझ्यासोबत झाले आहे ते खूपच वाईट झाले आहे.हे आगत असताना तिच्या डोळ्यात पाणी येतं होते. सोनम कपूर हीच्या मतानुसार जेव्हा ही घटना घडली तेव्हा ती खूप नासमझ होती.पण जस जस ती मोठी होत गेली तेव्हा तिला कळले की जे तिच्या सोबत झाले आहे ते खूपच वाईट आहे.

mobile तेही स्वस्त

About admin

Check Also

तुम्हाला प्रवासात उलटी होते का?? होत असेल तर हि पोस्ट खास आपल्यासाठी !!

तुम्हाला प्रवासात उलटी होते का?? होत असेल तर हि पोस्ट खास आपल्यासाठी !! जर तुम्हाला …

तुम्ही पण रात्री झोपण्यापूर्वी पाणी पिता का?? तर बघा हि पोस्ट खास आपल्यासाठी….

तुम्ही पण रात्री झोपण्यापूर्वी पाणी पिता का?? तर बघा हि पोस्ट खास आपल्यासाठी…. रात्री झोपण्यापूर्वी …

तुम्ही पण घरात अगरबत्ती जाळता का??तर तुमच्यासाठी आहे ही धोक्याची घंटा… सावधान!!!

तुम्ही पण घरात अगरबत्ती जाळता का??तर तुमच्यासाठी आहे ही धोक्याची घंटा… सावधान!!! भारत देश हा …

तुमच्याहि नाकावर ब्लॅक हेड आहेत काय?? असतील तर करा हा उपाय….

तुमच्याहि नाकावर ब्लॅक हेड आहेत काय?? असतील तर करा हा उपाय…. तुमच्या नाकावरील ब्लॅक हेड …

काय??? या १३ गोष्टी आपण भारतीय प्रत्येक दिवशी चूकीच्या करत असतो???

काय??? या १३ गोष्टी आपण भारतीय प्रत्येक दिवशी चूकीच्या करत असतो??? चला तर बघूया काय …

जेव्हा मुलीचा वॉटसअप नंबर मुलाच्या हाती लागतो???? तर काय होते, नक्की बघा आणि मजेदार जोक्स् वाचा.

जेव्हा मुलीचा वॉटसअप नंबर मुलाच्या हाती लागतो???? तर काय होते, नक्की बघा आणि मजेदार जोक्स् …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *