बालपणात झाला या फेमस अभिनेत्री वर अत्याचार! बघा खूपच ओळखीचा चेहरा आहे!! - ONLINE MARATHI
Home / HEALTH / बालपणात झाला या फेमस अभिनेत्री वर अत्याचार! बघा खूपच ओळखीचा चेहरा आहे!!

बालपणात झाला या फेमस अभिनेत्री वर अत्याचार! बघा खूपच ओळखीचा चेहरा आहे!!

बालपणात झाला या फेमस अभिनेत्री वर अत्याचार!बघा खूपच ओळखीचा चेहरा आहे!!

बॉलीवुड खूपच प्रसिद्ध एक्ट्रेस सोनम कपूर आज कोणत्याच ओळखीसाठी मोहताज नाही आहे.आपल्या माहितीसाठी आम्ही तुम्हाला सांगू इच्छितो सोनम ने राजीव मसनद च्या फेमस टीवी शो ‘बॉलीवुड रॉउंड ‘ मध्ये आपल्या बालपणात जोडलेली अशी घटना सांगितली आहे I माहिती झाल्यावर तुम्हा खूप हैरानी झाली तर नवल नाही.हो बॉलीवुडचां सदाबहार अभिनेता अनिल कपूर याची मुलगी सोनम कपूर हिने सांगितले की तिचे बालपणात शारीरिक शोषनाची शिकार झाली आहे.सोनम हीची ही गोष्ट समजल्यावर तिथे असणारा प्रत्येक जन दंग राहिला.

बॉलीवुड मध्ये सोनम कपूरला आपल्या अनोख्या स्टाइल आणि फैशन साठी खूपच ओळखलं जातं.युवा पीढ़ी साठी एक खूपच आदर्श ठरलेली सोनाम ने खूप कमी वयात खूप मोठे यश मिळवलेले आहे.आपल्या माहितीसाठी आम्ही तुम्हाला सांगू इच्छितो की या शो मध्ये सोनम हिच्यासोबत अजून चार अभिनेत्री सुद्धा तिथे होत्या. ज्यामध्ये जिनमें राधिका आप्टे, विद्या बालन, अनुष्का शर्मा आणि आलिया या होत्या.

जेव्हा सोनम ने ह्या घटनेबद्दल सांगितले तेव्हा त्या शोमध्ये उपस्थित असल्या बाकीच्या अभिनेत्रींनी ऐकून खूपच हैराण झाल्या की सोनम कपूर सेक्सुअल अब्यूज बद्दल सांगत होती.त्याचवेळी त्यांनी आपल्या बालपणात झालेल्या घटनेबद्दल सांगितलं पण सोनम ने हे नाही सांगितल की तिच्यासोबत अशी हरकत करणारा तो कोण होता.त्या शो मध्ये राजीव ने त्या व्यक्तीबद्दल जाणून घ्यायचं पूर्ण प्रयत्न केला पण सोनमने त्याच्याबद्दल बिलकुल काहीच सांगितले नाही.

सोनम कपूर ने सांगितले की जे बालपणात जे काही माझ्यासोबत झाले आहे ते खूपच वाईट झाले आहे.हे आगत असताना तिच्या डोळ्यात पाणी येतं होते. सोनम कपूर हीच्या मतानुसार जेव्हा ही घटना घडली तेव्हा ती खूप नासमझ होती.पण जस जस ती मोठी होत गेली तेव्हा तिला कळले की जे तिच्या सोबत झाले आहे ते खूपच वाईट आहे.

About admin

Check Also

Quite Possibly The Most Amazingly Disregarded Help answer for Qualified Term Paper Writers

Undoubtedly, you could be believing that persons needs to point out that. It’s never chance …

How to Find Producing Essay Language On the internet

The key benefits of Publishing Essay Language No matter your options after, transforming into a …

The Advantages of Get Book Report

You may always get the vital snippets of the book from excellent sources including medium.com. …

Everything you Need to Find out about Essay Writer On the net

Brandnew essays could be produced whilst the specific day, and sometimes maybe in a handful …

Successful Tips for Apa Case Study Template You Can Use Today

You will decide upon the last number of personas, which it is sensible to create. …

Unbiased Report Exposes the Unanswered Inquiries on Written Papers On the net

The Ultimate Handbook to College Essay Service About the reverse side, also you wish to …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *